Miaka minne kabla ya kifo chake, Paul Walker alizungumza katika
interview na kesuma kuwa gari ya ndoto yake ni Porsche Carrera GT ...gari
ambayo amekufa akiwa ndani yake.
Paul aliyasema maneno hayo wakati akifanya interview ya kuitangaza Fast &Farious mwaka 2009, ambapo alisema gari hiyo iko mawazoni mwake.
Paul aliyasema maneno hayo wakati akifanya interview ya kuitangaza Fast &Farious mwaka 2009, ambapo alisema gari hiyo iko mawazoni mwake.
Paul amekufa akiwa ndani ya gari hiyo wiki iliyopita,
yeye pamoja na dereva aliyekuwa akiendesha gari hiyo, ambapo iligonganga mti.
TAZAMA VIDEO HAPA CHINI







0 comments:
Post a Comment